• bg

Kayanmu

Kai tsaye Karatun Brinell Hardness Gwaji HBS-3000

Short Bayani:

Kai tsaye Karatun Brinell Hardness Gwajin HBS-3000 tsari ne mai daidaitaccen tsari da kuma kula da ƙananan masarufin tsarin kayan mechatronics, HBS-3000 ya shafi aikin aiki da gwajin masana'antun masana'antu, kwalejoji da cibiyoyin kimiyya. Babban Fasali • Ana ɗaukar nauyin ɗaukar firikwensin da aka rufe da tsarin sarrafa lantarki. • Tsarin tsinkayar hoto, tare da matakan 10 na ƙarfin gwaji. • Ta hanyar shigar da mabudi mai laushi, jujjuyawa tsakanin hanyar gwaji da nau'ikan har ...


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Kai tsaye Karatun Brinell Hardness Gwajin HBS-3000 tsari ne mai daidaitaccen tsari da kuma kula da ƙananan masarufin tsarin kayan mechatronics, HBS-3000 ya shafi aikin aiki da gwajin masana'antun masana'antu, kwalejoji da cibiyoyin kimiyya.

Babban fasali
• Ana ɗaukar nauyin firikwensin rufe-madauki da tsarin kula da lantarki.
• Tsarin fahimtar hoto, tare da matakan 10 na ƙarfin gwaji.
• Ta hanyar shigar da maɓalli mai laushi, ana iya zaɓar sauyawa tsakanin hanyar gwajin da taurin daban-daban.
• Bayanai na aikin aiki da sakamakon gwaji za'a iya nuna su akan allon LCD.
• Bayanan sakamakon gwajin za a iya fitarwa ta hanyar firinta.
• Da hannu canza maɓallin matsa lamba da ruwan tabarau na haƙiƙa.

Musammantawa

Misali HBS-3000
Jimlar Gwajin ƙarfi 62.5kgf (612.9N) , 100kgf (980.7N) , 125kgf (1226N) , 187.5kgf (1839N) , 250kgf 250kgf (2452N) , 500kgf (4903N) , 750kgf (7355N) , 1000kgf (15000f) , 3000kgf (29420N)  
Gwajin Gwajin Hardness 8 - 650 HBW
Rarraba ofimar Microscope 20 ×
Sikelin taurin HBW2.5 / 62.5, HBW2.5 / 187.5, HBW5 / 62.5, HBW5 / 125, HBW5 / 250, HBW5 / 750, HBW10 / 100, HBW10 / 25, HBW10 / 500, HBW10 / 1000, HBW10 / 1500, HBW10 / 3000
Lokaci 50 ~ 60S
Karamar Karatun Digiri na Gwargwadon 0.625μm
Matsakaicin Matsakaicin Matsakaici 220 mm
Distance tsakanin Cibiyar Indenter da Shafi 145 mm
Tushen wutan lantarki AC 220V / 50Hz
Girman Gwajin Gwajin (L × W × H) 550 × 250 × 780mm
Jimlar Gwajin Gwajin 123 kilogiram

 

Abu

Yawan

Abu

Yawan

20×gilashin ido

1

Teburin gwaji babba, matsakaici, V mai fasali

Kowane 1

Alloarfin gami mai ƙarfi (φ2.5,5,10mm)

Idaya 3

Gwajin gwaji na yau da kullun HBW / 3000/10 (150 ~ 250) HBW / 1000/10 (75 ~ 125)HBW / 187.5 / 2.5 (150 ~ 250)

Idaya 3

Igiyar wuta

1

 

 

Takaddun shaida, katin garanti

1

Manual

1

Testwararrun Hardwararru Categwararru

Gwajin taurin wuya shine ɗayan hanyoyin gwajin sauƙi a cikin gwajin mallakar kayan inji. lokacin da gwaje-gwajen taurin maimakon na gwajin kayan aikin injiniyoyi, ana bukatar cikakken canji tsakanin tauri da ƙarfi.

1. Leeb Hardness Tester an tsara shi bisa ga sabbin Ka'idojin gwajin Leeb Hardness ta amfani da fasahar microprocessor mafi inganci.
2. rinarfin Brinell (HB) wani girman (diamita yawanci 10mm) na ƙwarƙwarar ƙwallon ƙarfe an matse shi cikin farfajiyar kayan tare da wasu kaya (gabaɗaya 3000kg) kuma an adana na wani lokaci. Bayan sauke kaya, rabo daga kayan zuwa yankin rashin haske shine ƙimar ƙarancin brinell (HB), kuma rukunin ƙarfin kilogram ne / mm2 (N / mm2).
3. Rockwell taurin (HR) lokacin da HB> 450 ko samfurin yayi karami, ba za a iya amfani da gwajin taurin brinell ba sai ma'aunin taurin Rockwell.YANA AMFANI da mazugi na lu'u lu'u tare da saman Angle na 120 ° ko ƙwallan ƙarfe mai faɗi na 1.59 da 3.18mm don latsawa zuwa farfajiyar kayan da aka auna a ƙarƙashin wani kaya, kuma ƙididdigar ƙarancin kayan daga lissafin daga zurfin ƙararrakin.Akwai ma'auni uku bisa ga taurin kayan gwajin.
4. HRA: Shine taurin da aka samu ta amfani da 60kg load da drill mazugi presser. Ana amfani dashi don kayan aiki masu matuƙar wahala (kamar su allo mai haɗari).
5. HRB: Ana samun taurin ne ta hanyar amfani da 100kg load da 1.58mm diamita steel ball. Ana amfani da shi don kayan aiki tare da ƙananan taurin (kamar ƙarfe mai ƙyalli, baƙin ƙarfe, da sauransu).
6. HRC: Shine taurin da aka samu ta 150kg load da hakowa-mazugi presser. Ana amfani da shi don kayan aiki masu wuya (kamar ƙarfe mai tauri.
7. icarfin Vickers (HV) Ana lasafta shi ta latsawa zuwa farfajiyar kayan tare da ɗaukar nauyin ƙasa da 120kg da lu'u lu'u lu'u lu'u lu'u lu'u lu'u tare da saman Angle na 136 °. Bayan haka, an rarraba ƙimar kaya ta farfajiyar farfajiyar haɗarin inentation.
8. Gwajin Hardness na Webster (HW)

Ya dace don auna ƙarfin ƙarfin kayan haɗin gwal na aluminum.


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana